ZARGIN SACE KUƊIN TALLAFI: Ma’aikatar Jinƙai da Agaji ta ce Gwamnan Bauchi ya shirga ƙarya
An ɗauki ma'aikata 'yan sa ido kan shirye-shiryen bada tallafi, wato 'Independent Monitors', waɗanda duk 'yan asalin jihar ne
An ɗauki ma'aikata 'yan sa ido kan shirye-shiryen bada tallafi, wato 'Independent Monitors', waɗanda duk 'yan asalin jihar ne
Gobarar ta yi sanadiyyar ƙonewar sama da shaguna 300 tare tare da lalata dukiyar miliyoyin naira a ƙarshen makon da ...
Ministar Ayyukan Agaji, Jinƙai da Inganta Rayuwa, Sadiya Farouq ta bayyana cewa kwanan nan za a ƙara ɗaukar matasan N-Power ...
Ta ce, “Wajen magance ambaliyar ruwa, yanzu mu na amfani da wani tsarin kula da ambaliya na bai-ɗaya
Sannan ya ce a kullum za ta rinƙa zuwa Islamiyyar da rakiyar jami'in Hisbah domin tabbatar da cewa hukuncin yayi ...
A lokacin ƙaddamarwar, ministar ta ce Nijeriya ta bi sahun ƙasashe da su ka fara inganta hanyoyin su na yanke ...
Abiodun ya ce a ranar 21 ga Yuli bayan Sadiya ta dawo gida sai rundunar ta gaiyyace ta zuwa ofishinta ...
Sadiya ta ƙara da cewa ana aiwatar da waɗannan shirye-shiryen a jihohi 36 na ƙasar nan da kuma Gundumar Babban ...
An gabatar da taron a ɗakin taro na 'Coronation' da ke cikin gidan gwamnati Hall a Kano a ranar 15 ...
Ta ce wannan ya na cikin wani sabon shiri ne da ya fara aiki a farkon wannan shekarar da mutum ...