Sakamakon Zaben Edo: PDP na lallasa APC a sakamakon farko-farko da aka fitar a wasu mazabun jihar

0

Ward 1 (Okada West) in Ovia North-East PO 003 Okada Grammar School I
Voting point 4 PDP 58, APC 44
Voting Point 3: PDP 60, APC 25
Voting Point 2: PDP 80, APC 44, void 2
Voting point 1: PDP 79, APC 32, void 6
Total = PDP 277, APC 145

PU 004 Okada Grammar School II
Voting point 1: PDP 76, APC 45, Void 3
Voting point 2: PDP 85, APC 43, void 1
Voting Point 3: PDP 87, APC 33, void 3
Voting Point 4: PDP 78, APC 42, void 1
Total: PDP 326, APC 163, Void 8

Ward 12 Pu 4 Oredo LGA, IBIWE OBA MARKET.
PDP 79 APC 54 3 void votes Other parties 0

Ward 12 IBIWE Oba Market PU 2
PDP 43 APC 36 AA 1 15 void votes

Ward 12 Pu 1
PDP 82 APC 42

Ward 12, Oredo LGA, IBIWE Oba Market Unit 2
PDP 43 APC 36

Ward 12. Oredo LGA, IBIWE Oba Market PU 5
PDP 63 APC 59

Ward 12 Oredo LGA IBIWE Oba Market Pu 6
PDP 66 APC 46 ADP 2

PU 006, Point 3, Ward 6, Ikpoba Okah LGA
Invalid Vote – 2
Total Registered No of Voters – 728
Accredited Voters – 174

APC – 44
PDP- 124

Esan North East LGA, Arue (Ward 03), Arue Primary School 2 (PU 005):

Valid votes cast – 213
PDP – 150
APC – 61
ADC – 2

PU 12 Ward 4 Uromi Esan North-east LGA.
Total reg voters 710
APC 58
PDP 118
ADC 1
Void 6

Ovia South-West local government Ward1, PU4

PDP:146
APC 81

Ward 04, PU 010 Big Joe Motors Aduwawa Ikopba/Okha LGA
Spoilt:4
Void: 1
AA:1
APC:65
PDP :190
ADP:1

Unit 3 (II), Ward 8, Uselu II, Egor LGA.

APC 38
PDP 85
LP 1
Rejected 2

Total accredited = 130

Ward 1, PU 1, Igwobazua, Ovia-Southwest

APC – 56

PDP- 105

3:20pm: Unit 3, Ward 8, Uselu II, Egor LG

APC 33
PDP 93
ADP 1
Rejected 1
Total accredited = 138

PU001, Elaka P/S, Idunmulaka I, Ugbeka Ward, Orhionmwon LGA

APC: 048

PDP: 043

APGA: 001

PU002, Elaka P/S, Idunmulaka II, Ugbeka Ward, Orhionmwon LGA

AA: 001

APC: 069

PDP: 075

Orhionwmwon LG, Abiokunla 1, PU 012, Ewuare P/S, Ogan 1,

APC: 94
PDP: 79
YPP— 1
ADC: 1
Invalid: 1

Number of valid votes : 176

PU 13 Ward 4 Uromi Esan North-east LGA
Total reg voters 432

APC 28

PDP 71

ADC 1

Void 1

Ward 04 PU O12 Big Joe Motors Aduwawa, Ikopba/okha LGA

Spoilt:4
Void: 2
ADP :1
APC:73
PDP :174

Accredited voters :251
Registered voters: 1657
Valid votes: 249

Orhionwmwon LGA Ward 1 Abiokula 1, PU 11, Alophanme City Hall, Ossiomo

APC : 84
PDP : 143
ADP: 01

Total number of casted vote : 230
Void: 2

OHORDUA ABUMEREi/ii AKPOZA (Ward 4, PU 004)

AA-0
ADC-0
ADP-0
APC- 28
APGA-0
APM-0
APP-0
LP-0
NNPP-0
NRM-0
PDP- 37
SDP-0

PU 02 Ward 5 Owan East LGA

APC 123

PDP 083

Void 02

RESULT:

Etsako East Local Government Ward: 001 (Agenebode)

PU: 004 (Upland)

Results APC: 146

PDP: 100

RESULT:

PU 08 Ward 5, Owan East LGA,

APC 60,

PDP 73,

Void 01,

OHORDUA IBHIEDU PRIMARY SCHOOL (Ward 4, PU 008), Esan South-east
AA-0
ADC-0
ADP-0
APC- 52
APGA-0
APM-0
APP-0
LP-0
NNPP-0
NRM-0
PDP- 90
SDP-0
Void: 0

Ward 9, PU 1, Esan West LGA.
APC: 24
PDP: 97

PU 11 Ward 4 Uromi Esan North-East LGA
APC 51
PDP 125
SDP 1
Void 3

Esan North East LGA, Arue (Ward 03), Arue Primary School 3 (PU 006):
PDP – 350
APC – 8

Ward 9, PU 1, Esan west LGA.
APC: 24
PDP: 97

Ward 04(Uhe/Idumuogbo/Idumueke), PU 01(Utantan Primary School, Igueben), Igueben LGA*
ADC – 1
ADP – 1
APC – 117
PDP – 133

Total registered voters: 856
Total accredited voters: 254
Valid votes: 252
Invalid votes: 2

PU 12 Ward 4 Uromi Esan North-east LGA.
Total reg voters 710
APC 58
PDP 118
ADC 1

Esan North East LGA, Arue (Ward 03), Arue Primary School 2 (PU 005):
Valid votes cast – 213
PDP – 150
APC – 61
ADC – 2

PU 02 Ward 5 Owan East LGA,
APC 123
PDP 083
Void 02

Idumwele Primary School – Ewu 2, Ward 08, PU 01, Esan Central LGA
APC – 88
ADC – 01
PDP – 178

Share.

game da Author