Babbar Kotun Kano ta cire wa Ganduje waigin dakatarwar da aka yi masa a APC
To sai dai kuma wata sabuwar jangwangwama ta ɓalle, yayin da wani gungun shugabannin mazaɓa sun ƙara lafta wa Ganduje ...
To sai dai kuma wata sabuwar jangwangwama ta ɓalle, yayin da wani gungun shugabannin mazaɓa sun ƙara lafta wa Ganduje ...
Ya kuma yi zargin cewa Abdullahi Ganduje ya ƙi biyan kuɗaɗen harajin da APC Reshen Mazaɓa ke karɓa a hannun ...
Ranar 25 ga Satumba zuwa ranar 27 kuma ranaku ne wasu hidimomi da Uwargidan Shugaban Ƙasa za ta gudanar.
Gungun wata ƙungiyar mambobin APC na Arewa ta Tsakiya, sun nemi uwar jam'iyya ta ƙasa baki ɗaya ta maida masu ...
Gungun wata ƙungiyar mambobin APC na Arewa ta Tsakiya, sun nemi uwar jam'iyya ta ƙasa baki ɗaya ta maida masu ...
Babbar Kotun Kano ta tabbatar da halascin dakatarwar da Shugabannin APC na Mazaɓar Ganduje suka yi wa Shugaban APC na ...
Jam’iyyar APC ta shiyyat Ganduje a karamar hukumar Dawakin Tofa a jihar Kano ta dakatar da shugaban jam’iyyar na kasa ...
Gwamna Hyacinth Alia na Benuwai ya musanta kiran zargin da ake yi wai ya yi kira ga shugaban jam'iyyar APC ...
Adekeye ya ce El-Rufai ya ziyarci shugaban jam'iyyar Shehu Gadam a ofishin jam'iyyar wanda abokin sa amma ba wata siyasa ...
Daga cikin shawarwarin da ya bayar, har da kafa dokar-ta-ɓaci kan dukkan muhimman sassa da ɓangarorin tafiyar da ƙasa.