Sai dai Argungu ya ce batun wai an ɗauki Lawan ɗan takara, ba tabbataccen batu ba ne, domin ba a...
Read moreSai dai kuma Shettima ya roki afuwar mataimakin shugaban kasa Yemi Osinbajo da shugaban majalisar Dattawa Ahmed Lawan.
Read moreDalilin haka sai muka shawarce su da su janye su mara wa wasu daga cikin ƴan takara 13 da ake...
Read moreEFCC na binciken Ahmed Idris da Yari su ka jidi naira biliyan 84 cikin watanni 10, wato daga Fabrairu zuwa...
Read moreAmma kuma APC ta ruɗe ganin yadda PDP ta fitar da Atiku Abubakar a matsayin ɗan takarar ta na shugaban...
Read moreGwamna Aminu Tambuwal na Sokoto ya bai wa 'yan takarar shugaban ƙasa mamaki a lokacin zaɓen fidda gwanin shugaban ƙasa...
Read moreA ƙarshe dai Mai Iyali ya nemi Kwamitin Tantance 'Yan Takara ya soke Tinubu
Read moreOkorocha ya ƙi fitowa, inda EFCC ta kewaye gidan tsawon sa'o'i shida. A ƙarshe dai su ka fara rufin gidan...
Read moreIdan ba a manta ba tsohon mataimakin shugban kasa Atiku Abubakar ne yayi nasara a zaɓen fidda gwani na jam'iyyar...
Read moreYayin da Kotun Koli ta yanke hukunci cewa Amaechi ya koma a bincike shi, ta ci shi tarar naira miliyan...
Read more