Tsarin sauya launin kuɗi cike ya ke da shiririta – Osinbajo
Sun nuna masa tsoron cewa wahalar da jama'a ke ciki za ta iya shafar nasarar jam'iyyar su a zaɓen 2023.
Sun nuna masa tsoron cewa wahalar da jama'a ke ciki za ta iya shafar nasarar jam'iyyar su a zaɓen 2023.
Osinbajo dai yaron Tinubu ne, ya yi masa Kwamishinan shari'a daga 1999 zuwa 2007, lokacin da Tinubu ɗin ke Gwamnan ...
Zainab ta ce gwamnati za ta tsaro matakai da za su ingata tattalin arzikin kasa domin samun ci gaba a ...
Daga nan sai ya ce akwai buƙatar a zuba jari sosai a cikin jama'a domin a ci moriyar yawan, don ...
PREMIUM TIMES Hausa ta sake binciko wani nazari da ta yi wa manyan 'yan takarar shugaban ƙasa biyu a ƙarƙashin ...
Abin mamaki kuma shi ne yadda ɗan bindigar ke magana da Turanci. Amma sauran bidiyon huɗu da su ka yi ...
Osinbajo ya bayyana haka ne a lokacin da ya ke jawabi a wajen taro da majalisar sarakunan jihar Bayelsa ranar ...
Osinbajo ya bada labarin a ranar Laraba, lokacin da ya gayyaci manema labaran da ke Fadar Shugaban Ƙasa su ka ...
Musulmi Lauya kuma tsohon Ministan Shari'a, Bola Ajibola ne ubangidan Osinbajo na farko, kafin wani Musulmin, Bola Tinubu.
Me za ka ce gane da fitowa takara da 'Ɗan ka' Yemi Osinbajo ya yi? " Bani da ɗa da ...