HARƘALLAR FETUR: Dalilin da ya sa dillalan mai su ka ce ba za su ɗauki asarar shigo da gurɓataccen fetur ba -Mele Kyari
Ya bayyana cewa dillalan fetur ɗin sun ce ba za su ɗauki asara ba, saboda irin wanda NNPC ta ce ...
Ya bayyana cewa dillalan fetur ɗin sun ce ba za su ɗauki asara ba, saboda irin wanda NNPC ta ce ...
PREMIUM TIMES Hausa ta buga labarin cewa NNPC ta ce 'Su A.Y Maikifi, Oando da Duke Oil ne su ka ...
Kamfanin Kula da Harkokin Fetur na Ƙasa (NNPC) ya fallasa sunayen kamfanonin dillalan fetur ɗin da suka shigo da gurɓataccen ...
Sylva ya ce za a bayyana sunayen kamfanonin da suka shigo da gurɓataccen fetur ɗin, nan ba da daɗewa ba.
Kusan shekara ɗaya kenan mazauna Abuja da Legas na gaganiya da matsalar fetur, inda gidajen mai ke sayarwa yadda su ...
Jama'a da dama na nuna damuwar su kan batun cire tallafin fetur. To a matsayin mu na wakilan jama'a, dole ...
Wai shin kuwa gwamnatin Baba Buhari da hukumomin tattalin arziki na duniya suna nazari kuwa a kan yadda rayuwar talakawan ...
To babbar matsalar ita ce yadda ba su iya samun dalar a farashin gwamnati, tilas sai sun saya da tsada ...
Ya aika da wasiƙar neman amincewar Majalisar Dattawa ya cire sunan Sarki Auwalu, inda ya maye gurbin sa da Farouk ...
Upstream Regulatory Commission na nufin Hukumar Kula da Ayyukan Haƙo Ɗanyen Man Fetur da Gas Daga Ƙarƙashin Ƙasa.