ANA WATA GA WATA: APC ta ƙi amincewa da sakamakon zaɓen gwamnan Bauchi, ta ce an ɗibga maguɗi
Jam'iyyar APC ta ƙi amincewa da sakamakon zaɓen gwamnan Jihar Bauchi, wanda Hukumar Zaɓe ta Ƙasa, INEC ta bayyana cewa ...
Jam'iyyar APC ta ƙi amincewa da sakamakon zaɓen gwamnan Jihar Bauchi, wanda Hukumar Zaɓe ta Ƙasa, INEC ta bayyana cewa ...
Wasu bayanai sun nuna cewa ita ma NNPP ta na rabon taliya, to amma dai wakilin mu bai tabbatar da ...
Tsohon kakakin majalisar Tarayya, Yakubu Dogara ya ja zugan ƴan APC tare da tawagar ɗan takarar gwamnan jihar Abubakar Sadique
Sarkin Bauchi, Mai martaba Rilwan Adamu ya tsige Wazirin Bauchi, saboda wai ya samu rashin jituwa da gwamnan jihar Bala ...
Abin da ya fi harzuƙa shugabannin APC na Bauchi, shi ne ƙin halartar walimar da ɗan takarar gwamna na APC ...
Ya ce ya gano wasu mambobin PDP na Jihar Bauchi na shirya masa tuggun hana shi yin tazarce.
Ortom ya samu rakiyar Gwamna Nyesom Wike na Ribas, Okezie Ikpeazu na Abia da Ifeanyi Ugwuanyi na Enugu.
Sakataren Gwamnatin Jihar Bauchi Ibrahim Kashim ya lashe takarar Gwamna a ƙarƙashin PDP a jihar, a ranar Laraba.
Gwamna Bala ya ce kusanta da yayi da Buhari da kuma shiga jam'iyyar ANPP da yayi ya sa ya samu ...
Yayin da ya bayyana fitowar sa takarar shugaban ƙasa a bayyane, Bala ya sayi fam na sake takarar gwamna a ...