Gwamnatin jihohin PDP bakwai sun janye ƙarar rashin amincewa da sakamakon zaɓen 25 ga Fabrairu
PREMIUM TIMES ta buga labarin yadda Gwamnatin jihohin PDP shiga su ka garzaya Kotun Ƙoli, su ka ce sun ƙi ...
PREMIUM TIMES ta buga labarin yadda Gwamnatin jihohin PDP shiga su ka garzaya Kotun Ƙoli, su ka ce sun ƙi ...
PDP ta lashe Lamurde, Gerei, Shelleng, Guyuk, Toungo, Ganye, Mayo-Belwa, Song, Demsa, Fufore da Yola ta Kudu.
Ya ce rundunar ta kama wadannan mutane kan laifukan garkuwa da mutane, fashi da makami, satar shanu da dai sauran ...
Tsohon gwamnan jihar Adamawa ya bayyana wasu dalilai da suka sa ya hakura da ci gaba da zama a jam'iyyar ...
Shugaba Buhari ya yi matuƙar farin cikin gani na sannan ya yi mani fatan Alkhairi, da kuma addu'ar yin nasara ...
Haka ko yanzu da nake wakiltar su a majalisar dattawa, maganar dau ɗaya ce dai, ba a taɓa yin kamata ...
A lokacin zaɓen an bayyana Aisha Binani ce ta yi nasara inda ta samu kuri'u 430, sai mai bi mata, ...
A dalilin haka gwamnati ke kira ga mutane da su garzaya su yi allurar rigakafin cutar domin samun kariya.
Ina mai jaddada muku cewar har abada bazan manta da taimako da kauna da kuke nuna min ba Kuma INSHA ...
Jihar Kano kuwa, wakilai sun zaɓi ɗan tsohon shugaban kasa Mohammed Abacha ne ɗan takarar gwamna na jam'iyyar PDP.