Buhari ya cire tallafin fetur ba Tinubu ba – Gwamna Inuwa na Gombe
Da ya koma kan batun ƙarin kuwa, Gwamna Yahaya ya ce ba zai iya biyan N70,000 mafi ƙanƙantar albashi ba.
Da ya koma kan batun ƙarin kuwa, Gwamna Yahaya ya ce ba zai iya biyan N70,000 mafi ƙanƙantar albashi ba.
"Abin duk siyasa ce," inji Ahmed Buhari, wanda ya ce duk da ya na goyon bayan ɓamɓare ƙananan hukumomi daga ...
Turji ya ƙara da cewa shi da kan sa ya kashe wani ɗan bindiga kuma gogarma a Ƙaramar Hukumar Shinkafi, ...
Ita dai Victoria Iraboh matar tsohon Babban Hafsan Tsaron Ƙasa ne, Janar Lucky Irabor mai ritaya, wanda ya yi zamani ...
Atiku na jam'iyyar PDP ne ya zo na biyu a zaɓen shugaban kasa bayan shugaba Tunubu
Sai dai kuma Emefiele ya ce shi bai aikata laifi ba, yayin da Mai Shari'a Maryann Anenih ta karanto masa ...
Ɓarnar da aka tafka a CBN ta haifar da matsin tattalin arziki har zuwa raɗaɗin tsadar rayuwa a ƙasar nan.
"Ban san komai a kan dukkan waɗannan canje-canjen da ake yi min ba." Haka ya faɗa cikin fushi, kuma da ...
Saraki ya ce bai cika so ya na maida raddi a daidai irin wannan lokaci a aka jefa ƙasar nan ...
Daga nan Majalisar Dattawa ta kafa kwamitin da zai binciki yadda aka raba kuɗaɗen da kuma ayyukan da aka yi ...