KASAFIN ‘KURAYEN’ 2022: Ɗan Majalisa ya ce Naira biliyan 134 ta yi masu kaɗan
Bayan wata ɗaya sai ya sake fitowa ya ce Majalisa na fama da ƙarancin kuɗi, don haka a sake nazarin...
Bayan wata ɗaya sai ya sake fitowa ya ce Majalisa na fama da ƙarancin kuɗi, don haka a sake nazarin...
Mutumin nan fa ko duba wasu manyan ayyuka da aka yi ko ake kan yi ba ya zuwa. To a...
Na shiga harkar noma don na tallafi iyalin na kuma na ga na riƙa samun 'yan kuɗin ɓatarwa da biyan...
Da wahala wannan asibiti da za a gina a Fadar Shugaban Ƙasa ya zama dalilin daina fitar Buhari zuwa Landan,...
Lamiɗo wanda jigo ne a cikin jam'iyyar PDP, kuma wanda da shi aka kafa jam'iyyar, sannan bai taɓa ficewa a...
Ɗaya daga cikin matsalolin su da ya nuna su ne rashin bin tsarin dimokiraɗiyya a cikin jam'iyya, ninanci, ware mata...
Wannan lamuni zai bai wa Najeriya hoɓɓasar ganin aƙalla an yi da kuɗaɗen an wajen yi wa kashi 50 bisa...
Duk da a lokacin mulkin Jonathan an biya Adesanya tsabar kuɗi dala miliyan 55.3 kuɗin kashe rigima, har yau tsugune...
Garba ya ce duk mai sha'awar tsayawa takara to ya fara garzayawa Ofishin Hukumar Hana Sha da Fataucin Muggan Ƙwayoyi...
Masari ya nuna wannan damuwar jim kaɗan bayan ya rantsar da sabbin alƙalan manyan kotuna guda uku na Jihar Katsina.