Jam’iyyar PRP a Kano ta zargi Kwankwaso da saye kaf fom ɗin kujerun ‘yan takarar
Mai magana da yawun ƙungiyar Kwankwasiyya, Habibu Mailemu, ya ɗiga alamar tambaya kan sahihancin ƙungiyar masu ruwa da tsakin
Mai magana da yawun ƙungiyar Kwankwasiyya, Habibu Mailemu, ya ɗiga alamar tambaya kan sahihancin ƙungiyar masu ruwa da tsakin
A yanzu darajar kuɗin Ronaldo ya haura Dala biliyan 1 wanda hakan ya sa shi zama ɗan wasa mafi arziƙi ...
A wata sanarwa da kakakin rundunar ‘yan sandan jihar, Bashir Usman, ya fitar a ranar Juma’a, ya ce, an samu ...
Jirgin ƙarshe da ya dawo da maniyyatan Najeriya ya tashi daga Jeddah zuwa Gusau a ranar Talata, 23 ga Yuni, ...
Hukuncin, wanda a fili yake, an yi ne ba tare da bin tsari yadda ya kamata ba, na nuna irin ...
Shigar siyasa masana’antar Kannywood abu ne a iya cewa ya faro tun bayan da mawaƙan masana’antar suka fara yi wa ...
Kotun ta bayar da belinsa a ranar 18 ga Mayu kan kuɗin beli na Naira miliyan 100 tare da sharadin ...
Wannan ne karo na uku da Messi ya gaza cin fanareti a gasar Kofin Duniya, lamarin da ya sa ya ...
Za a raba kwandunan abincin a jihohi biyar da aka zaɓa domin aiwatar da shirin, wato Yobe, Binuwai, Anambra, Kebbi ...
Ya ƙara da cewa ajandar Renewed Hope wata muhimmiyar yarjejeniya ce tsakanin gwamnatin Tinubu da al’ummar Najeriya