YAƘIN IRAN AMURKA-ISRA’ILA: Trump ya ce ba da gangan aka kai hari kan makarantar yara mata ɗalibai ba a Iran
Harin wanda aka kai a rana ta farko da ƙaddamar da harin a ranar 28 ga watan Fabarairu ya yi...
Harin wanda aka kai a rana ta farko da ƙaddamar da harin a ranar 28 ga watan Fabarairu ya yi...
Nijar dai tsakiyar wani yaƙi mai sarƙaƙiya da na wasu masu tsattsauran ra’ayin addini wanda ya haddasa rashin zaman lafiya
Rundunar ta ce, ta karɓi jawaban waɗannan mutane a yayin da ake ci gaba da tattaro bayanan lafiya da na...
Ya ce wasu daga cikin ’yan uwansa sun nemi izinin amfani da gonar, kuma ya ba su dama. A cewarsa,...
Masu bincike sun yi jan hankali kan samar da tsari mai ɗorewa na kshe kudi wajen kwashe shara a yayin...
Ya buƙaci shugabannin makarantun su ɗauki matakan tabbatar da shige da fice a makarantunsu da sa ido da ba da...
Hukumar ’yan sandan sirri (SSS) ta kama Hauwa’u a ranar 16 ga Satumbar 2023, a wata tashar mota ta Jibia...
Kwamishinan ‘yan sanda a jihar, Umar Hadejia, ne ya bayyana hakan a yayin ganawa da manema labarai a ranar Laraba...
Magaji, wanda a baya ɗan sandan rundunar sojin Najeriya ne, an zarge shi da laifin masha’a da wasu yara matasa...
Wasu ‘yan bindiga ne suka sace yaran a watan Mayun wata makaranta da ke garin Ahoro-Esinele a ƙaramar hukumar Oriire.