Nasiru Gide, shi ne mai magana da yawun ƙungiyar Katsina United, ya ƙaryata labarin cewa an yanka maƙogwaran wani, inda...
Read moreDetailsA cikin wani jawabi da mahukuntan ƙungiyar Kano Pillars suka fitar, sun amince da faruwar hautsinin, sai dai sun ce
Read moreDetailsSun cigaba da tafiya ne bayan mintuna 25 bayan wata ƙara da suka ji a wani sashe na jirgin wanda...
Read moreDetailsDan wasan gaba na Argentina da Inter Miami, Lionel Messi, yana samun albashin Dala miliyan 600 (kafin a cire haraji).
Read moreDetailsWannan mataki zai aike da gargaɗi mai ƙarfi ga ƙungiyoyin ƙwallon ƙafar Afirka kan lura da matakai yadda suka dace.
Read moreDetailsYa jaddada cewa Najeriya na neman damar karɓar baƙuncin ne gasar ne da nufin bar wa matasa abin koyi wajen...
Read moreDetailsYa ce, matsayin da Najeriya ke da shi a harkar ƙwallon ƙafa a nahiyar Afirka na ƙara faɗuwa a kodayaushe.
Read moreDetailsIta ma ƙungiyar Besiktas ta raba gari da mai horaswarta Solskjaer bayan watanni 8 da kama aiki a watan Janairu.
Read moreDetailsSannan rundunar ‘yan sandan ta buƙaci iyaye da masu kula da yara kan gargaɗin ‘ya’yansu kan aikata laifuka irin waɗannan
Read moreDetailsSai dai har yanzu ba a kai ga gano dalilin mutuwar tasa ba a yayin da ma’aikatar lafiya ke cigaba...
Read moreDetails