Dalilin da ya sa muka kusa ba wa hammata iska da gwamnan Bauchi – In ji Minista Tuggar
Gwamna Muhammad wanda ɗan jam'iyyar PDP ne ana ganin yana ƙoƙarin share wa mataimakinsa, Jatau, hanya ne domin ya gaje...
Gwamna Muhammad wanda ɗan jam'iyyar PDP ne ana ganin yana ƙoƙarin share wa mataimakinsa, Jatau, hanya ne domin ya gaje...
Ya yi kira ga mutane da su ci gaba da tsaftace muhalli, jiki da abincin da suke ci domin guje...
Wannan shi ne karo na biyu da Jakaden Amurkan ya gana da Ministan kan batutuwan da suka shafi ’yancin kafafen...
Kowane ɗan ƙasa, ba tare da la'akari da dangantakar sa da jam'iyya ba, yana da gurbin zama a teburin tattaunawa...
A ci gaba, kamfanin UMZA Air na shirin fara jigilar maniyyatan jihar Kaduna a ranar 14 ga watan Mayu.
Babban Daraktan ya kara da cewa, an kammala dukkan shirye-shiryen da suka kamata don tabbatar da jigilar maniyyata cikin sauki.
Ya ce, ana kan gudanar da bincike inda ya yi alƙawarin sanar da wakilinmu halin da ake ciki da zarar...
Kamfanin Dillancin Labaran Najeriya NAN ta rawaito cewa sansanin Muna tun bayan da aka kafata na dauke da 'yan gudun...
Jami'an sun Haɗa da jami'an lafiya da kuma tsaro da kuma masu aikin tsaretsare na yau da kullum wanda za...
Gwamnan Kano ya ce, abin da Bichi ya faɗa ba gaskiya ba ne, kuma yanayi ne domin samun tausayawa bayan...