Yadda zan tsayar da taɓarɓarewar darajar naira – Cardoso, sabon Gwamnan CBN
An naɗa Cardoso a daidai lokacin da Najeriya ke cikin wani mawuyacin hali, inda Dalar Amurka ɗaya ta kai Naira ...
An naɗa Cardoso a daidai lokacin da Najeriya ke cikin wani mawuyacin hali, inda Dalar Amurka ɗaya ta kai Naira ...
" Ina so in sanar wa 'yan Najeriya ko albashin shugaban kasa bai kai naira miliyan 1.5 sannan na ministoci ...
Shugaba Tinubu ya aika da sunan Olayemi Michael Cardoso a matsayin gwamnan babban bankin Najeriya.
Mai Shari'a ya ce tilas ɗaya mai belin ya kasance ma'aikacin gwamnatin tarayya, ɗaya kuma zai kasance ɗan'uwan ta ne.
A matsayin Sa'adatu Ramalan Yaro a matsayin ta na Daraktar Tsami Babi Resources Limited, an narka wa kamfanin ta Naira ...
Shari'ar mallakar bindiga dai wadda aka janye a ranar Talata, a Babbar Kotun Tarayya ta Legas aka fara ta.
Hakan na zuwa ne daidai lokacin da ake fama da raɗaɗin tsadar rayuwa, biyo bayan cire tallafin fetur da Gwamnatin ...
Majalisar Tarayya ta ce Babban Bankin Najeriya, CBN ya gaggauta tsayar da tsarin tilasta wa kwastomomi bayyana wa banki shafin ...
Hukumar Tsaro ta Farin Kaya (SSS) ta bayyana cewa ta kama dakataccen Gwamnan Babban Bankin Najeriya, CBN, Godwin Emefiele.
Hukumar Tsaro ta Farin Kaya (SSS) ta bayyana cewa ta kama dakataccen Gwamnan Babban Bankin Najeriya, CBN, Godwin Emefiele.