Masu haƙar ma’adinai sun illata gonakin manoma, sun gurɓata ruwan ƙoramu a Kwara
Garin na Bani wanda a shekarun baya ƙauye ne, yanzu ya cika maƙil da jama'a, saboda hada-hadar ma'adinai da ake...
Garin na Bani wanda a shekarun baya ƙauye ne, yanzu ya cika maƙil da jama'a, saboda hada-hadar ma'adinai da ake...
Kungiyoyi daban-daban su na ci gaba da tara kuɗaɗe har a shafukan zumunta na WhatsApp da Facebook domin su aika...
Kotun ta ce tunda maganar ta na kotu, babu sauran wani bincike da 'yan sanda za su yi, sai dai...
A wata sanarwa da Rabiu Ibrahim, Mataimaki na Musamman ga Ministan kan Harkokin Yaɗa Labarai, ya raba wa manema labarai,...
Shettima ya tabbatar masu da cewa gwamnatin tarayya za ta tabbatar an maida su gidajen su ba da jimawa ba.
Sanarwar wadda CBN ya fitar a ranar 11 ga Satumba, mai ɗauke da sa hannun Daraktan Kula da Tsare-tsaren Biyan...
Hadiza a lokacin ta ce an tsaftace gidaje 300, wato kashi 75% bisa 100% na gidajen, za a iya komawa...
Wike shi da kan sa ya zaɓi Fubara matsayin wanda zai gaje shi a zaɓen Gwamna na 2023, a ƙarƙashin...
Gwamnatin Tarayya ta bayyana cewa za ta fara lodi da jigilar fetur daga Matatar Ɗangote daga ranar Lahadi, 15 ga...
Babbar Jami'ar Yaɗa Labarai ta Ɓangaren Jinƙai a Majalisar Ɗinkin Duniya da ke Abuja, An Weru ce ta tabbatar da...