Fim ɗin ‘Mai Martaba’ ya zama zakaran gwajin dafi, bayan shiga gasar finafinai ta Duniya
Yanzu dai makomar fim ɗin na hannun Hukumar Kula da Gasar Baje Kolin Finafinai ta Duniya wacce za ta yanke...
Yanzu dai makomar fim ɗin na hannun Hukumar Kula da Gasar Baje Kolin Finafinai ta Duniya wacce za ta yanke...
Janar-manaja mai kula da hulɗa da jama'a mai suna Ndidi Mbah, ce ta bayyana haka cikin wata takarda da ta...
Shugaban majalisar wakilai, Abbas Tajudeen ne ya bayyana hakan a zauren majalisar a yayin zaman da ta yi a ranar...
Ƙungiyar 'yan jarida dai ƙungiya ce wacce ke da rassa a jihohin Najeriya da kuma ke ƙoƙarin kare haƙƙin 'yan...
Sai dai ya ce an gabatar da ƙudurin dokokin ne domin yi wa tsarin haraji adalci da mutunta bambance-bambancen da...
Sannan ƙungiyar ta buƙaci al'umma da su ƙara kai zuciya nesa game da matsalar tsaro da ake fama da ita...
A rahoton da rundunar 'yan sanda ta fitar ya nuna cewa a ranar 26 ga watan Oktoba da misalin ƙarfe...
Daga nan ne ya roƙi sauran mambobin da su amince da wannan ƙuduri domin a dawowa da jihohin kuɗin da...
Sannan ƙungiyar ta miƙa saƙon jajentawa ga waɗanda suka gamu da tsautsayin ayyukan 'yan ta'adda da masu satar mutane
Haka kuma sun jajanta wa al'ummar jihar Jigawa musamman iyalan waɗanda haɗarin gobarar tankar man fetur ya rutsa da su.