Haka kuma, ana zarginsu da mallakar makamai da harsasai ba bisa ka’ida ba, laifuka da ke ɗauke da hukunci a...
Read moreDetailsShalkwatar tsaron Najeriya ta tabbatar da cewa ta kammala bincikenta tare da miƙa wa mahukunta domin ɗaukar mataki na gaba.
Read moreDetailsSai dai wasu na ganin cewa matakin tsohon hafsan tsaron na iya tayar da muhawara, musamman game da rawar da...
Read moreDetailsMinistan ya bayyana hakan ne a ranar Asabar yayin da yake gabatar da lacca a bikin yaye ɗalibai karo na...
Read moreDetailsMajiyoyinmu sun tabbatar da cewa masu bincike sun kwato manyan motocin yaƙi guda biyu (gun trucks), bindigogin kare jiragen sama...
Read moreDetailsSanata Shettima ya bayyana cewa shirin na gudana ne a ƙarƙashin Shirin Sake Tsugunar da Mutanen da Rikici Ya Shafa,...
Read moreDetailsMataimakin Shugaban Ƙasar ya yaba wa Gwamna Uba Sani bisa tafiyar da gwamnati cikin haɗin kai da haɗin gwiwa da...
Read moreDetailsMotocin ana zargin cewa ana amfani da su ne ta yadda ba za su ja hankalin al’umma ba a yayin...
Read moreDetailsAn tsara aiwatar da juyin mulkin ne a ranar rantsar da shugaban kasa, amma aka dakatar da shi sakamakon rashin...
Read moreDetailsA cewar majiyoyin, jami’in sojan ya bayyana masa shirin, yana mai cewa yana tsoron a haɗa shi da laifin cin...
Read moreDetails