ƘARIN KUƊIN FETUR: Gwamnati ta ci amanar mu, ta ci amanar ‘yan Najeriya – NLC
Cikin Agusta 2021 dai gwamnatin Buhari ta bada kwangilar gyaran Matatun Mai na Kaduna da Warri kan kuɗi har Dala...
Cikin Agusta 2021 dai gwamnatin Buhari ta bada kwangilar gyaran Matatun Mai na Kaduna da Warri kan kuɗi har Dala...
Ya ci gaba da cewa an kuma samu mutum 59 da suka ji raunuka. A ce amma 'yan sanda da...
Rahoton ya ce an kama waɗanda tsautsayin ya ritsa da su ne a hare-hare 1,130 tsakanin watan Yulin 2023 zuwa...
Ana dai fargabar cewa, ba lallai ba ne Osimhen ya sake dawowa cikin ƙungiyar ba wanda hakan ke nuna makomarsa...
Dubunnan yara Falasɗinawa ne aka kashe mata kuma ana yanka su, su kuwa maza ana kashe su ne ta kowacce...
PREMIUM TIMES ta tabbatar da haka, bisa wasu kwafe-kwafen hujjojin biyan kuɗaɗen da suka faɗo hannun wannan jarida.
Rundunar sojin ƙasar nan ta janye jami’an rundunar ne a watan Afirilu bayan wani harin kwantan-ɓauna da wasu ƴan bindiga...
‘Yan kasuwa na biyan wasu amintattun jami’an gwamnatin Kano domin samun wuri (shaguna ko filaye) a wannan waje.
Hukumar Ba Da Lamunin ta yaba wa tsohon ɗan majalisar bisa "kyakkyawar niyya da kuma gaskiya" da ya nuna.
Shugaban ƙasa, Bola Ahmad Tinubu, ya yaba da rahoton Hukumar Ƙididdiga ta Ƙasa, NBS, kan bunƙasar tattalin arziƙin ƙasar nan.