Yadda wani tsohon jami’in sojan Najeriya ya tsallake zaman gidan yari duk da hukuncin kotun ƙoli tare da zama babban malamin jami’a
Magaji, wanda a baya ɗan sandan rundunar sojin Najeriya ne, an zarge shi da laifin masha’a da wasu yara matasa...
Magaji, wanda a baya ɗan sandan rundunar sojin Najeriya ne, an zarge shi da laifin masha’a da wasu yara matasa...
Wasu ‘yan bindiga ne suka sace yaran a watan Mayun wata makaranta da ke garin Ahoro-Esinele a ƙaramar hukumar Oriire.
Mai alfarma Sarkin Musulmi kuma shugaban ƙungiyar Jama'atu Nasril Islam (JNI), Muhammad Sa'ad Abubakar da shugaban Cocin
Mugira Yusuf, mai taimaka wa gwamna Dauda Lawal wajen yaɗa labarai ne ya bayyana hakan a cikin wata sanarwa da...
Alƙaluman sun nuna karin hauhawar farashin daga kashi 15.69 cikin ɗari da aka samu a watan Afrilu, lamarin da ke...
A cewar CBN, cibiyoyin da abin ya shafa dole ne su ɗauki dukkan matakan da suka dace domin tabbatar da...
Idris ya yaba wa majalisar sarakunan na ƙarƙashin mai alfarma sarkin musulmi, Sa’ad Abubakar, kan irin gudunmowar da yake bayarwa
Rundunar ‘yan sanda ta ce waɗanda ake zargin an kama su ne bayan samun bayanan sirri tare da kai samame...
Wani rahoton aiki da aka bai wa Kamfanin Dillancin Labarai na Najeriya (NAN) a Abuja a ranar Litinin ya ce...
Sauran sun haɗa da: Surajo Abubakar na Dogon Daji da Nasiru Hakilu daga ƙauyen Adabka dukkaninsu daga ƙaramar hukumar