NAHCON ta yi wa jihohi ƙaimi kan wayar da kan maniyyatan Hajjin 2025 mahimancin fara zubin kudin kujera
Haka kuma sanarwar ta buƙaci hukumomin alhazai a jihohi su fito da muhimmancin biyan kuɗin a kan lokaci domin samun...
Haka kuma sanarwar ta buƙaci hukumomin alhazai a jihohi su fito da muhimmancin biyan kuɗin a kan lokaci domin samun...
Daily Trust ta rawaito cewa ta samu wani wani bidiyo da ke nuna yadda gonakin suka ƙone a yayin da...
Ɗaya daga cikin ƙudurin dai ya ƙunshi sauya fasalin harajin VAT ta hanyar rage abin da gwamnatin tarayya ke samu...
Ƙungiyar ta ce a ranar 4 ga watan Nuwamba, kwamitin binciken ya gayyaci shugabannin jin daɗin alhazan jihohin ƙasar nan...
Ƙungiyar ƙwadagon ta bayyana haka ne ciki saƙon bayan taron majalisar zartarwa ta ƙungiyar a Fatakwal babban birnin jihar Ribas.
"Wannan hari ba iya murƙushe ƙarfin sanan nan ɗan bindigar nan, Ado Aleiro, ya yi ba har ma da kama...
"TCN na sanar da al'umma cewa an sake kai wa layin wuta na Lokoja-Gwagwalada hari a ranar Asabar da safe."
Ƙungiyar Kare Haƙƙin Bil'Adama ta Amnesty International nuna damuwarta game da labarin sace wata matashiya mai suna Hamdiyya Sidi wacce...
Gwarzo ya ce muƙamin da aka ba wa Yusuf Ata kamata ya yi a ba wa Nasiru Gawuna wanda ya...
Ba na ɓata lokacin wajen jiran Adaidaita. A kodayaushe naman ina zuwa makaranta a kan lokaci. Ina jin ƙarfi a...