‘Yan Najeriya sun fara sukar matakin NFF kan naɗa ɗan ƙasar Mali mai horas da Super Eagles
Hukumar ƙwallon ƙafa ta ƙasa (NFF) ce ta sanar da naɗin Chelle a ranar Talata bayan samun shawarar kwamiti na...
Hukumar ƙwallon ƙafa ta ƙasa (NFF) ce ta sanar da naɗin Chelle a ranar Talata bayan samun shawarar kwamiti na...
Gwamnan Kano, Abba Kabir, ya bayyana shirinsa na ƙaddamar da aikin rukunin gidaje domin magance matsalar ƙarancin muhalli a jihar.
Bayanan kotun sun nuna cewa akwai wani lokaci a wajajen watan Maris ɗin 2022 inda shi Alhaji Muhammad Bashir Saidu
Har’ila yau, a shekarar 2021, hukumar ta miƙa wa gwamnati Naira biliyan 3.51 da Naira biliyan 2 da 2 a...
Gwamnan Kano, Abba Kabir, ya yaba wa hukumar alhazai ta ƙasa (NAHCON) kan nuna gaskiya da amana a harkokinta.
Kamfanin dillancin labarai na ƙasa (NAN) ya rawaito cewa shagon na Azba Mall, layi na 2 a Durban da ke...
Sannan masu ƙarar sun ce sam amfani da batun sake fasalin ma’aikata a matsayin dalilin sallamarsu abu ne da ya...
Karramawar shekarar 2025 ta yi la’akari ne da cikar kammala da kyakkyawan shugabanci da mai da hankali wajen cigaban al’umma.
Rundunar ta yi nasarar a ɓangarori da dama a ƙoƙarinta na yaƙi da ayyukan ta’addanci a jihar da kuma ƙwace...
Wannan na ƙunshe ne cikin wata sanarwar da kwamishinan harkokin cikin gida da tsaro, Dr. Nasir Muazu, ya fitar.