Ba kama Muhuyi muka yi ba, gayyatarsa muka yi ofishinmu – in ji rundunar ‘yan sandan Najeriya
Ma'ajiyar ta ce wani ɗan sanda, ASP Ahmed Bello, ne ya tabbatar da da Rimingado samun umarnin kama shi.
Ma'ajiyar ta ce wani ɗan sanda, ASP Ahmed Bello, ne ya tabbatar da da Rimingado samun umarnin kama shi.
Bayan shekaru 8 a matsayin shugaban ƙasa, gidaje uku ne da ni, ɗaya a Daura da biyu a Kaduna. A...
Mun rufe Grand Central Hotel ne saboda gaza biyan sama da Naira miliyan 14 na kuɗin haraji. Shi kuma kamfanin...
Jamilu Saidu, mazaunin unguwar Kumbashi da ke ƙaramar hukumar Mariga da ake zargi da kashe Iliyasu Aminu mai shekaru 30.
Ya ce akwai wani al'amari makamancin wannan, inda wasu 'yan bindiga suka kutsa gidan Alhaji Auwalu da ke zaune Unguwar...
Ya ce wasu binciken ma sun nuna yadda ake samun mutane da yawa da ke sauya kaunin fatar jikinsu don...
“Jajircewarku da ƙarfin guiwarku da juriya su ne suke cigaba da kare ‘yancin ƙasar nan da kuma kyawawan manufofin da...
Mun sha alwashin tabbatar da cewa kwastamominmu sun samu damar kallon gasar LaLiga cikin sauƙi," a cewar Olumide Oluwasegun
Majalisar gudanarwar Hukumomin kare al’umma da kadarorin gwamnati da hukumar shigi da fici da hukumar kula da gyaran hali
Ya ce, akwai kuma dalilai da yawa da suka shafi muhalli da suke haifar da wannan matsala musamman a yankuna...