DA ƊUMI-ƊUMI: Gobara ta tashi a Kotun Ƙoli, ta babbake ofishin manyan alƙalai uku
Ma'aikata kowa ya tsere, saboda wutar wadda har bayan ƙarfe 9:30 na safe ta na ci, an kasa shawo kan ...
Ma'aikata kowa ya tsere, saboda wutar wadda har bayan ƙarfe 9:30 na safe ta na ci, an kasa shawo kan ...
A yanzu batun kwangilar ya daɗe ana shari'a tsakanin kamfanin a kotu a wajen ƙasar nan shi da Gwamnatin Tarayya.
BBC ta kuma ruwaito kamfanin samar da wutar lantarki na Niger Nigelec yana cewa Najeriya ta yanke samar da wutar ...
Babban Manajan TCN, Sulyman Abdul'aziz, shi kuma ya nuna damuwa dangane yawan waɗanda ba su biyan kuɗin wutar lantarki a ...
Kwanaki kaɗan bayan Hukumar Kula da Wutar Lantarki (NERC) ta sanar cewa harkar samar da wuta za ta koma bisa ...
An shafe shekaru masu 'yawa ana yi mana 'yar-burum-burum kan aikin gyaran wutar lantarki a ƙasar nan
Ba a kan su gayyatar gaggawar ta tsaya ba, an kuma gayyaci Mashawarcin Shugaban Ƙasa a Ɓangaren Tattalin Arziki, Doyin ...
Kakakin rundunar Abimbola Oyeyemi ya sanar da haka wa manema labarai a garin Abeokuta a farkon wannan makon
Baya ga sansanin sojojin da su ka banka wa wuta, Boko Haram sun kuma banka wa wata makarantar firamare wuta.
Kakakin hukumar kula da filaye na jihar Auwal Ado ya sanar da haka a wani takarda da aka raba wa ...