RA’AYIN PREMIUM TIMES: Tinubu, ka zabura ka magance mummunar adawar da ke tsakanin ɓangarorin hukumomin tsaro
Irin wannan abin takaici ne ke buƙatar a gaggauta kawar da shi ta hanyar cusa ƙwarewa a aikin tsaro ga ...
Irin wannan abin takaici ne ke buƙatar a gaggauta kawar da shi ta hanyar cusa ƙwarewa a aikin tsaro ga ...
Abin fa ya na da yawa, wai mutuwa ta je kasuwa. Ɓangaren Sojojin Sama da Sojojin Ruwa kowane na fama ...
Kuma wajibi ne mu sani, Zamfarawa mutane ne masu hankali, masu ilimi, masu basirah, hakuri, juriya da hangen nesa.
Gargaɗin Amurka kan Najeriya na razana jama'a kuma ya na yin illa ga tattalin arzikin ƙasa - Minista
Matawalle shi ne tsohon Gwamnan Jihar Zamfara wanda Gwamna na yanzu Dauda Lawal ya kayar a zaɓen 2023.
Bayan haka akwai wasu ayyuka da dama da ba za mu iya yin su kai tsaye ba dole sai gwamnatin ...
An cimma wannan matsaya ce bayan Ɗan Majalisa Kabiru Mai Palace, ɗan PDP daga Zamfara, ya gabatar da wannan koken.
Ya ce hijirar ta su ta na zuwa ne a daidai lokacin da Sojojin Najeriya ke ci gaba da kwankwatsar ...
STC ta ce ta ce ƙididdigar ta tsaya ne a ƙarshen Disamba, 2022, kenan ba ta lissafa da waɗanda aka ...
Jirgin wanda ya faɗi ranar Litinin, ya tashi ne ɗauke da wasu sojoji da nufin zai garzaya da su Asibitin ...