SERAP ta yi barazanar maka shugabannin majalisun Ƙasar nan a kotu kan kashe wasu Kuɗaɗe ba bisa ka’ida ba
A cewar bayanan da muka samu, mambobin majalisun ƙasar nan suna yanka wa kansu albashi da alawus-alawus da gudanar da ...
A cewar bayanan da muka samu, mambobin majalisun ƙasar nan suna yanka wa kansu albashi da alawus-alawus da gudanar da ...
A rahoton, an bayyana cewa aƙalla an bayar da cin hancin da ya kai Naira biliyan 721 ga ma'aikatan gwamnati ...
Shugaba Bola Tinubu bai amince da karin albashi ga masu rike da mukaman siyasa da na shari’a ba, in ji ...
Shugaban Kwamitin Binciken Honorabul Oluwole Oke, ɗan PDP daga Jihar Osun, shi ne ya rubuta bayanin neman a kamo manyan ...
A ƙarƙashin tsarin raba kuɗaɗen da ake a kai, gwamnatin tarayya ce ke kwasar kashi 52.68 na kuɗaɗen shigar da ...