Ribas ta bi sahun Legas wajen amincewa da Naira 85,000 a matsayin mafi ƙanƙantar albashi
Sai dai a yayin da yake mayar da martani kan batun ariyas na sabon mafi ƙarancin albashi a jihar ta ...
Sai dai a yayin da yake mayar da martani kan batun ariyas na sabon mafi ƙarancin albashi a jihar ta ...
Aikin da gwamnati na ta yi a cikin shekara ɗaya ya wuce aiki da aika-aikar da Wike ya yi a ...
Wike shi da kan sa ya zaɓi Fubara matsayin wanda zai gaje shi a zaɓen Gwamna na 2023, a ƙarƙashin ...
Sai kuma barazana ta biyu ita ce gwamnan da ake yi wa ɗauki-ɗora ɗin sai ya zama boyi-boyin tsohon gwamnan ...
Kwamishinonin biyar sun haɗa da na Harkokin Gidaje, Gift Worlu, na Harkokin Ilmi, Chinedu Mmon, na Muhalli, Ben-Golden Chioma
Haka wata sanarwar manema labarai ta ƙunsa, wadda Nelson Chukwudi, Kakakin Yaɗa Labaran Gwamna Fubara ya fitar mai ɗauke da ...
Ya ƙara da cewa y umarci hukumomin da abin ya shafa su gano yadda gwamnati za ta tallafa wa iyalan ...
To a irin wannan ya za ka saka Dala miliyan 5 a cikin makarantun da ke fama da rashin malamai ...
"Saboda haka kai Gwamna Fubara, idan har muƙamin siyasa ba abin nema ba ne wurjanjan, to ka daina nema wurjanjan, ...
Ugo bayan ya roki sassauci daga wajen kotun Rita ta yanke masa hukuncin zama a kurkuku na shekara 7.