QATAR 2022: Dukkan ƙasashen Afrika 4 da su ka taɓa kai wasan kaiwa ga na kusa da na ƙarshe, su na da tauraro a jikin tutocin su
Wani abin al'ajabi shi ne dukkan waɗannan ƙasashe huɗu kowace akwai tambarin tauraro a jikin tutocin su.
Wani abin al'ajabi shi ne dukkan waɗannan ƙasashe huɗu kowace akwai tambarin tauraro a jikin tutocin su.
Sai dai kuma ɗan wasan ta ya kafa tarihi. Aboubakar ya zama ɗan wasan da ya fara cin ƙwallo bayan ...
Messi ne ya fara zura wa ragar Saudiyya ƙwallo ta hanyar bugun fenariti, daidai minti 10 da fara wasa.
Abin da ya ba ɗan kallo mamaki shine ganin Argentina ce ta fara zura kwallo a ragar Saudiya ta hanyar ...
Iran ta game gudumar Ingila a Qatar, ta jibga mata kwallaye 6 da raga
Jirgin ruwan zai riƙa yawo da fasinjoji masu son yawon buɗe ido. Ya na da ɗakunan 2733, kuma ya na ...
A 1930 dai mai masaukin baƙi Uraguay ta sai da ta kai wasan ƙarshe kuma ta yi nasarar lashe kofi, ...
Shekarun Talavera 40, wato ya fi ɗan wasan Portugal Pepe da Thiago Silver na Brazil yawan shekaru, saboda kowanen su ...
Yawancin waɗannan 'yan wasa dai sun ji rauni ne, wasu kuma ba a ɗauke su a wannan shekarar ba, wasu ...
"A kudancin ƙasar nan likita ɗaya ne ke kula da mutum 30,000. Amma a Arewa akwai ma inda likita ɗaya ...