RAGE YAWAN YARAN DA BASU MAKARANTA: Gwamnati za ta horas da mutum 8,700 don inganta fannin ilimi a jihar Kaduna
Kodinatan ROOSC Ezra Angel ya ce horar da mutanen dabara ce da zai taimaka wajen inganta Ilimi musamman na makarantun ...
Kodinatan ROOSC Ezra Angel ya ce horar da mutanen dabara ce da zai taimaka wajen inganta Ilimi musamman na makarantun ...
Nadin ya biyo bayan murabus ɗin da Abdullahi Rabi’u Kwantagora ya yi ranar 6 ga watan Disambar, 2024.
Shugaban hukumar, Muhuyi Magaji, ne ya tabbatar da kama waɗannan kayayyakin a ranar Talata a yayin da yake zagayen
Ya ce kudaden da ake samu na shiga cikin asusun ajiya na TSA wanda hakan ke hana asibitoci kashe su ...
Abin da kamar wuya ga gwamnatin nan da ke tunanin bunƙasa tattalin arziƙin Najeriya a yayin da ake fama da ...
Hakan na zuwa ne jim kaɗan bayan bayyana sake naɗa Sarki Muhammadu Sanusi II a matsayin Sarkin Kano baki ɗaya
Hukumar Hisbah ta Jihar Kano ta hana maza 'yan 'DJ' kaɗe-kaɗe a shagulgulan bukukuwan da mata ne zalla a wurin.
Hana rerawa ko kunna waƙa ko wani baiti mai ɗauke da zagi, cin zarafi, habaici, zambo, kai tsaye ko a ...
Sama da ɗalibai 1,680 mahara suka arce da su, yayin da kuma suka kashe aƙalla ɗalibai 180 a hare-haren da ...
Wani mazaunin garin Zariya dake Jihar Kaduna Shuaibu Gidanmanu da yake da matsalar rashin gani