Ni ɗan kasuwa ne, kuma nayi kokarina da nake gwamna, kai ay Farfesa ne, bari muga abinda za ka yi – Martanin Obi ga Soludo
Saboda haka na faɗa masa ra'ayi na. Babu ma tabbacin Obi ya zo kusa da na biyu ko na uku. ...
Saboda haka na faɗa masa ra'ayi na. Babu ma tabbacin Obi ya zo kusa da na biyu ko na uku. ...
Amma sun san Peter Obi da kyau. Dalili kenan mu ka yi masa mubaya'a, saboda mun haƙƙaƙe cewa ba zai ...
Ya ce idan ana kwatanta kwarewa da cancantar zama shugaban ƙasa, ai Tinubu ko kaɗan ya fi ƙarfin a kwatanta ...
Faɗuwar darajar naira dai na ci gaba da yi wa tattalin arzikin Najeriya babbar barazanar da tun ana fama da ...
Wanda ya dace a zaɓa a 2023, shi ne ɗan takarar da ke da hangen nesa, wanda zai iya, kuma ...
Daraktan Yaɗa Labarai na tawagar kamfen ɗin TInubu mai suna Bayo Onanuga ne ya yi wannan kira a cikin wata ...
Da ya ke magana kan haɗewar Obi da Kwankwaso, Okupe ya ce tunin lamarin ya kakare, kawai yanzu kowa ya ...
A yanzu na san Atiku Abubakar da gaske neman kujerar shugaban ƙasa, tunda bai tattago Peter Obi mataimakin takarar sa ...
Peter Obi bayan ya gama dogon jawabin sa, ya bayyana cewa shi ne zai iya ceto ƙasar nan da kuma ...
Daga baya kuma bayan an buga labarin harƙallar sai ya karyata labarin cewa bita da kulli ake masa, bai aikata ...