Har yanzu Nijar na cikin ƙawancen soji na MNJTF – Shalkwatar tsaron Najeriya
Ƙasar Nijar tare da Mali da Burkina Faso sun tada wata ƙungiya ta ƙawance da suka kira da “Alliance of ...
Ƙasar Nijar tare da Mali da Burkina Faso sun tada wata ƙungiya ta ƙawance da suka kira da “Alliance of ...
Ya ce ƙalubale ne wanda ya shafi kowa, kuma kowa na ciki, shi ya sa ake haɗa hannu baki ɗaya ...
Kafin sakin su dai maharan sun nemi a biya fansar Naira biliyan 1 kafin su saki ɗaliban.
Dama kuma Mashawarcin Musamman kan Tsaro ga Shugaba Bola Tinubu, Ribadu ya tabbatar da binciken da ake wa kamfanin 'crypto' ...
Sannan kuma Gwamnatin Najeriya ta zarge su da aikata kasuwanci na biliyoyin Nairori, ba tare da bin ƙa'idar yin rajista ...
Ma'anar Basaja: Basaja dai ita ce sanya kakin jami'an tsaro masu kama ko kala da yanayin wurin da ake sanye ...
Shugaba Bola Tinubu ya kori dukkan Manyan Hafsoshin Tsaro da Sufeto Janar na 'Yan Sanda da Mashawarta da Shugaban Hukumar ...
Tambayar da kawai mutane ke yi a batun masu neman shugabancin ƙasa, ita ce shin ne ɗan takara wane ya ...
A lokacin zaɓen an bayyana Aisha Binani ce ta yi nasara inda ta samu kuri'u 430, sai mai bi mata, ...
Ina mai jaddada muku cewar har abada bazan manta da taimako da kauna da kuke nuna min ba Kuma INSHA ...