Gwamnati na za ta cigaba da haɗa kai da ƙungiyoyi, kamfanoni da cibiyoyi a ƙoƙarin bunƙasa fannin noma a Jigawa – Gwamna Namadi
A matsayin mu na gwamnati, bamu da wani zaɓin da zai sa mu ƙi maida hankali wajen ɗaukar noma da ...
A matsayin mu na gwamnati, bamu da wani zaɓin da zai sa mu ƙi maida hankali wajen ɗaukar noma da ...
Ministan ya bayyana haka ne yayin wata tattaunawa da aka yi da shi a Gidan Talbijin na Channels, a ranar ...
An riƙa bada lamunin a ƙarƙashin wasu ƙananan bankunan tallafa wa masu ƙananan masana'antu, wato 'Microfinance Banks', wato MDBs.
Lauyen da ya kai kara Precious Onyeneho ya yi kira ga alkalin kotun da ya tsayar da ranar da za ...
Sannan kuma ya gode wa gwamnoni da su ka shiga gaba wajen kokarin ganin shirin bunkasa noman shinkafa ya bunkasa ...