TUNATARWAR ATIKU GA ‘YAN JIHAR NEJA: Ku tuna da ibtila’in da mulkin APC ya jefa ku ciki
Ɗan takarar shugaban ƙasa na jam'iyyar PDP, Atiku Abubakar, ya yi kira ga jama'ar Jihar Neja da sauran 'yan Nijeriya ...
Ɗan takarar shugaban ƙasa na jam'iyyar PDP, Atiku Abubakar, ya yi kira ga jama'ar Jihar Neja da sauran 'yan Nijeriya ...
Sai dai kuma takaici goma da ashirin kenan. Can 'yan Boko Haram sun hana su ci gaba da rayuwa a ...
Dukkan waɗanda su ka riƙa tofa albarkacin bakin su dangane da shigar Malagi siyasa, sun yi tsammanin da ya fara
Gwamnatin jihar Neja ta bayyana cewa za ta rufe duka gidajen karuwai dake jihar domin kawo karshen matsalar rashin tsaro ...
An ce sun bindige wani mutumin ƙauye bayan sun tambaye shi hanyar da wurin haƙar ma'adinan, amma ya tsaya ya ...
Mazauna yankin sun ƙara da cewa maharan sun kwashi mutane da dama ciki har da 'yan Chana, su ka arce ...
Majiyar da ba ta so a ambaci sunan ta, ta ce a ranar Laraba ce lamarin ya faru, inda ɓangarorin ...
Malagi dai mamallakin kafafen yaɗa labarai ne da su ka haɗa da gidan rediyon WE FM da ke Abuja, kuma ...
Ministar Harkokin Kuɗaɗe Zainab Ahmed ce ta bayyana haka, a lokacin da kai ziyarar gani da ido na yadda aikin ...
A makon da ya gabata 'yan bindiga sun kashe DPO Muhammad Umar, 'yan sanda biyu da 'yan sa kai hudu ...