PREMIUM TIMES |
Tallata Hajar ka |
Adireshin mu |
PTCIJ |
Dubawa
Labarai
All
Duniya
Kotu ta daure magidancin da ya guntile hannun abokinsa kan zargin lalata da matarsa
Hukumar Kwastam ta kama haramtattun kaya na naira biliyan 6.6 a jihar Ogun
Malaman jami’o’i na roƙon a biya su albashin wata da watannin da aka riƙe masu
Kotu ta yanke wa mahaifin da ya yi shekara 9 yana lalata da ƴa’ƴan sa mata biyu
Ƴan sanda sun kama magidancin da ya yi wa matar makwabcinsa fyade
Kotu ta tsare matar da aka kama tana madigo da ‘yar shekara 8 a Kaduna
Mahukunta a Abuja sun kama ƴan iskan gari mutum 400 da motoci 50 da suka karya doka
Tinubu ya naɗa tsohon ministan Abuja, Modibbo, Kakanda, Baba-Ahmed mashawarta a ofishin mataimakin shugaban kasa
‘Yan sanda sun kama tsohon da ya yi wa ‘yar shekara hudu fyade a Katsina
Labarai daga Jihohi
Wasanni
DARAJAR ƘWALLON ƘAFA TA KOMA SAUDIYA: Karim Benzema zai riƙa ɗaukar albashin kusan Naira Biliyan 100 a shekara, a ƙungiyar Al-Ittihad
TSOHO MAI RAN ƘARFE: Obasanjo ya zura ƙwallaye uku a wasan sada zumuntar tsoffin ɗaliban sakandare
QATAR 2022: Yadda Croatia, ƙasa mai mutum miliyan 4 ta kori Brazil ƙasa mai mutum miliyan 216
AMBALIYAR QATAR 2022: Spain ta kori kociya Luis Enrique bayan ta kwashi buhun kunya a hannun Marocco
QATAR 2023: Yadda Walid, kociyan Morocco ya rikita duniyar ƙwallon ƙafa cikin watanni 4 kacal
QATAR 2022: Dukkan ƙasashen Afrika 4 da su ka taɓa kai wasan kaiwa ga na kusa da na ƙarshe, su na da tauraro a jikin tutocin su
Abubuwan al’ajabi dangane da fatattakar da Morocco ta yi wa Spain daga Qatar 2022
QATAR 2022: Ko ƙasashen Afrika za su fidda nahiyar jin kunya a duniyar ‘yan ƙwallo
DAGARGAZA ARGENTINA: Ƙasar Saudiyya ta ba da hutun kwana Ɗaya a wataya
Kiwon Lafiya
Nishadi
Bidiyo da Hotuna
BIDIYO: Yadda rufe iyakar Najeriya da Nijar, ya jefa mu cikin tsananin fatara, da halin kakanikayi a yankin Katsina – Saidu
Yadda SSS da Jami’an Gidan Kurkuku suka kwashi ‘yan kallo a kotu, saboda Emefiele
BIDIYO: ‘Duk wanda ya ci kuɗin Tallafin Korona a Jigawa sai ya amayo shi’ – Gwamna Namadi
BIDIYO: ALhazan Kano sun gama shiri tsaf don ‘Hawan Arafat’ – Alhussain Maiwada
TSARIN BAI WA ƊALIBAI RAMCE: Abubuwan da suka wajaba ɗalibai da iyaye su sani
Buhari ya tashi zuwa Saudiyya, zai yi Umra ta ƙarshe a matsayin sa na shugaban kasa
BIDIYO: Buri da fata na a 2023: Ra’ayoyin jama’a
BIDIYO: Ƙogon Al’ajabi, ƙogon Waraka, Ƙogon biyan bukata a jihar Enugu
Mutanen Arewa na da alƙawari da sanin ya kamata, Tinubu za su yi saboda ƙauna da biyayyar da ya nuna wa Buhari – El- Rufai
No Result
View All Result
Labarai
All
Duniya
Kotu ta daure magidancin da ya guntile hannun abokinsa kan zargin lalata da matarsa
Hukumar Kwastam ta kama haramtattun kaya na naira biliyan 6.6 a jihar Ogun
Malaman jami’o’i na roƙon a biya su albashin wata da watannin da aka riƙe masu
Kotu ta yanke wa mahaifin da ya yi shekara 9 yana lalata da ƴa’ƴan sa mata biyu
Ƴan sanda sun kama magidancin da ya yi wa matar makwabcinsa fyade
Kotu ta tsare matar da aka kama tana madigo da ‘yar shekara 8 a Kaduna
Mahukunta a Abuja sun kama ƴan iskan gari mutum 400 da motoci 50 da suka karya doka
Tinubu ya naɗa tsohon ministan Abuja, Modibbo, Kakanda, Baba-Ahmed mashawarta a ofishin mataimakin shugaban kasa
‘Yan sanda sun kama tsohon da ya yi wa ‘yar shekara hudu fyade a Katsina
Labarai daga Jihohi
Wasanni
DARAJAR ƘWALLON ƘAFA TA KOMA SAUDIYA: Karim Benzema zai riƙa ɗaukar albashin kusan Naira Biliyan 100 a shekara, a ƙungiyar Al-Ittihad
TSOHO MAI RAN ƘARFE: Obasanjo ya zura ƙwallaye uku a wasan sada zumuntar tsoffin ɗaliban sakandare
QATAR 2022: Yadda Croatia, ƙasa mai mutum miliyan 4 ta kori Brazil ƙasa mai mutum miliyan 216
AMBALIYAR QATAR 2022: Spain ta kori kociya Luis Enrique bayan ta kwashi buhun kunya a hannun Marocco
QATAR 2023: Yadda Walid, kociyan Morocco ya rikita duniyar ƙwallon ƙafa cikin watanni 4 kacal
QATAR 2022: Dukkan ƙasashen Afrika 4 da su ka taɓa kai wasan kaiwa ga na kusa da na ƙarshe, su na da tauraro a jikin tutocin su
Abubuwan al’ajabi dangane da fatattakar da Morocco ta yi wa Spain daga Qatar 2022
QATAR 2022: Ko ƙasashen Afrika za su fidda nahiyar jin kunya a duniyar ‘yan ƙwallo
DAGARGAZA ARGENTINA: Ƙasar Saudiyya ta ba da hutun kwana Ɗaya a wataya
Kiwon Lafiya
Nishadi
Bidiyo da Hotuna
BIDIYO: Yadda rufe iyakar Najeriya da Nijar, ya jefa mu cikin tsananin fatara, da halin kakanikayi a yankin Katsina – Saidu
Yadda SSS da Jami’an Gidan Kurkuku suka kwashi ‘yan kallo a kotu, saboda Emefiele
BIDIYO: ‘Duk wanda ya ci kuɗin Tallafin Korona a Jigawa sai ya amayo shi’ – Gwamna Namadi
BIDIYO: ALhazan Kano sun gama shiri tsaf don ‘Hawan Arafat’ – Alhussain Maiwada
TSARIN BAI WA ƊALIBAI RAMCE: Abubuwan da suka wajaba ɗalibai da iyaye su sani
Buhari ya tashi zuwa Saudiyya, zai yi Umra ta ƙarshe a matsayin sa na shugaban kasa
BIDIYO: Buri da fata na a 2023: Ra’ayoyin jama’a
BIDIYO: Ƙogon Al’ajabi, ƙogon Waraka, Ƙogon biyan bukata a jihar Enugu
Mutanen Arewa na da alƙawari da sanin ya kamata, Tinubu za su yi saboda ƙauna da biyayyar da ya nuna wa Buhari – El- Rufai
No Result
View All Result
No Result
View All Result
Tag:
Matakin Farko
An kori malamai 747 a jihar Filato
by
Ashafa Murnai
February 14, 2018
0
An dawo da wasu malamai.
Binciko
No Result
View All Result
Sabbin Labarai
MACE MAI KAMAR MAZA: Yadda Falmata ta kutsa cikin sana’ar gyarar waya ta yi zarra
Tinubu ya umarci jami’an tsaro su yi ƙumumuwa, su ceto ɗaliban Jami’ar Zamfara daga hannun ‘yan bindiga
Kwararrun likitocin hakora 84 kacal ake da su a Najeriya – NAPD
SHUGABANCIN APC: Ko biyayyar da Ganduje ke wa Tinubu za ta sa ya yi kargo a ɗigirgiren shugabancin APC?
SAKAMAKON AMBALIYA: Yadda yunwa ke nuƙurƙusa da kisan talakawa a yankunan Arewa
Abinda masu karatu ke fadi
auto verkopen
on
ZAMFARA: Mahara sun gudu sun bar bindigar harbo jiragen sama a dajin Gumi da Bukkuyum -Inji ‘Yan Sanda
Laser-Haarentfernung mit hygienischen Bedingungen und aktuellen Gesundheitsstandards in der Türkei
on
An yi min murɗiya ne a zaɓen APC, ban yarda ba sai an sake zaɓe – Korafin Bashir Ahmad
Call Girls Sehore
on
Ƙungiya ta yi kira ga gwamnati ta ware kuɗaɗe domin samar da dabarun bada tazarar Iyali
buy aged stripe account
on
Hukumar NBC ta gayyaci mai gabatar da shirin ‘Berekete’, bayan macen da ta kona gashin kan yarinya barkatai, ta sha mari barkatai a hannun sa
research and survey
on
Gwamnan Edo ya bijire wa umarnin kotu, ya ce sai mai shaidar rigakafin korona zai yi sallar jam’i a masallaci
Fanni
Fanni
Select Category
Babban Labari
Bidiyo da Hotuna
Duniya
Harkokin Kasuwanci/Noma
Kiwon Lafiya
Labarai
Labarai daga Jihohi
Manyan Labarai
Nishadi
Ra’ayi
Rahotanni
Wasanni
Tweets by PTimesHausa
No Result
View All Result
Labarai
Labarai daga Jihohi
Wasanni
Kiwon Lafiya
Nishadi
Bidiyo da Hotuna
© 2023
JNews
- Premium WordPress news & magazine theme by
Jegtheme
.