Majalisar wakilai ta kafa kwamitin bin ba’asin rashin karrama shugabanta, Tajudeen Abbas
Majalisar ta nuna ƙin jininta da nuna mata bambancin da aka yi, inda ta ce ai Akpabio da Tajudeen ɗan ...
Majalisar ta nuna ƙin jininta da nuna mata bambancin da aka yi, inda ta ce ai Akpabio da Tajudeen ɗan ...
Sun yi tir da abin da shisshigin kutsawa Gidan Gwamnatin Kogi da ke Abuja, wanda EFCC suka yi har suka ...
PREMIUM TIMES ta gano wasu ayyuka na biliyoyin Naira wadanda ba a san takamaiman wuraren da za a yi su ...
A ranar Asabar Ɗangote ya ƙaryata Ahmed, yayin da yake zagayawa da Shugabannin Majalisar Tarayya a Matatar Ɗangote
Sannan kuma kwamitin ya na duba rahotannin da Ofishin Akanta Janar na Tarayya ya bayar kan ma'aikatu da hukumomi da ...
Daga nan wasiƙar ta roƙi Minista Bagudu ya biya bashin da ƙungiyar ke bin Najeriya, kuma a gaggauta sa hannu ...
Hakan ya biyo bayan wani uziri da Ademorin Kuye, ɗan APC daga Legas ya gabatar, kuma aka samu amincewar majalisa ...
Ya ce kuma zai rage kashe kuɗaɗe wajen tafiyar da gwamnati, sannan kuma zai ƙara danƙon zumunci tsakanin ɓangarorin ƙasar ...
Hakan na zuwa ne jim kaɗan bayan bayyana sake naɗa Sarki Muhammadu Sanusi II a matsayin Sarkin Kano baki ɗaya
Yayin da suka ga Akpabio bai yi komai ba, sai ALDRAP ta aika masa da takardar gargaɗi, cewa za su ...