TALLAFIN MAN FETUR: Atiku ya bi sahun Ɗanbello wajen yi wa Tinubu shaguɓe kan tsadar rayuwa a Najeriya
A cikin rubutun, Atiku, ya soki shugaban ƙasar kan abin da ya kira ‘ganganci da rashin ƙwarewa’ wajen cire tallafin ...
A cikin rubutun, Atiku, ya soki shugaban ƙasar kan abin da ya kira ‘ganganci da rashin ƙwarewa’ wajen cire tallafin ...
Shugaban Ƙungiyar TUC, Festus Osifo ne ya bayyana haka, ranar Litinin cikin wata tattaunawar da aka yi da shi a ...
Ajaero ya bayyana sunan gungun wasu da ya kira 'yan ta-kifen da gwamnatin tarayya ta kafa cikin gaggawa
Ministan Harkokin Kwadago, Chris Ngige ne ya bayyana cimma yarjejeniyar a yau Juma'a bayan sun tashi daga taron.
Abin da ya sa ba za mu iya biya wa ma’aikata bukatun su ba