‘Ku taimaka kada ku bari ƙasar mu ta ruguje’ -Roƙon Gwamnan Bayelsa ga mazauna Amurka
Ku yi haƙuri ku kawo ɗauki, kada ku bari ƙasar ku ta ruguje". Haka Diri ya shaida wa ɗimbin mahalarta ...
Ku yi haƙuri ku kawo ɗauki, kada ku bari ƙasar ku ta ruguje". Haka Diri ya shaida wa ɗimbin mahalarta ...
Tare da kara shan alwashin dakile matsalolin tsaro, Buhari ya yi kira ga 'yan Najeriya su ci gaba da yi ...
Rashi ko karanci kwararrun ma’aikatan kiwon lafiya da zasu yi gwajinwannan cuta.
Ya danganta nasarorin da hukumar ta samu a kan gudummawar da bangarori da dama suka bayar.