ZAƁEN EDO: Kai Tsaye daga jihar Edo #EdoDecides2024
Jam’iyyar APC ta ce Monday Okpebolo ne ɗan takarar gwamnan jihar na jam'iyyar wanda ake gudanarwa a jihar Edo yau ...
Jam’iyyar APC ta ce Monday Okpebolo ne ɗan takarar gwamnan jihar na jam'iyyar wanda ake gudanarwa a jihar Edo yau ...
Akpabio ya ce APC ta kasa cin zaɓen sauran sanatocin jihar biyu a zaɓen 2023 saboda rigingimun cikin jam'iyyar a ...
Sai dai kuma kudin gina titin da gwamnatin jihar ta aiyana ya jawo cecekuce yayin da masu sharhi da dama ...
Kotun ta ce babu inda ya tabbata tare da gamsassun hujjoji wai gwaman Sule na APC bai yi nasara ba ...
Waɗanda aka raba wa kuɗaɗen dukkan su masu tallar kaya ne a gefen titi, a garuruwa daban-daban na cikin ƙasar ...
'Yan sanda sun tuntuɓi Zenith Bank da Hukumar CAC, inda Zenith ya shaida masu cewa Adebutu kwastoman bankin ne tun ...
Maƙudan kuɗaɗen waɗanda idan majalisar jihar ta amince, za a kashe su ne cikin kwanaki 14 ɗin da su ka ...
Mamacin mai suna Dons Ude, ya fito takarar zaɓen fidda gwani a zaɓen gwamnan jihar na 2023 da aka kammala ...
Duk wani mutum mai mutunci da yake kokarin jawo hankalinsa domin ya taimaki al'ummarsa, ko ya tallafa masu akan abun ...
"Abin takaici ne matuƙa yadda Gwamna ke bai wa waɗanda ba musulmai na kwangiloli. Kuma ba su amfana wa al'ummar ...