Nasarori 12 da Tarihin da GANDUJE ya kafa a shugabancin APC da babu shugabanta da ya taɓa haka
1 - A ƙarƙashin jagorancin Ganduje ne Gwamnoni biyu suka shiga Jam'iyyar APC, gwamna Sherrif Oborevwori na jihar Delta,
1 - A ƙarƙashin jagorancin Ganduje ne Gwamnoni biyu suka shiga Jam'iyyar APC, gwamna Sherrif Oborevwori na jihar Delta,
Bayan ya mika takardar ajiye aikin sai Ganduje ya kwashe kayansa daga hedikwatar jam'iyyar dake Wuse 2, Abuja ya kama ...
Bayan haka an danganta saukarsa da zarge-zargen almundahana da suka shafi harkar kuɗi, inda wasu mambobin jam’iyyar
Jam’iyyar ta shirya taron ne domin duba irin nasarorin da gwamnatin ta samu a cikin shekaru biyu a ɓangaren tattalain ...
Shugaban APC ta Ƙasa Abdullahi Ganduje ya bayyana cewa idan ƴan Najeriya sun amince da jam'iyya ɗaya za a yi ...
Sannan ya Ganduje ya kafa kwamitin yin sulhu mai mambobi 6 a shiyyoyin ƙasar nan domin tunkarar zaben gwamna na ...
A wannan gaɓa, dole ne ya zama mai lissafa kowanne taku da yake yi a siyasance da tunanin makomarsa. A ...
Sai dai wani jawabi da masu taimaka wa Buhari da El-Rufai suka fitar, sun bayyana cewa ba su samu gayyatar ...
Kwamitin zartarwa na jam’iyyar APC (NEC) ya bayyana dacewar shugabancin jam’iyyar ya fito daga yankin Arewa maso yamma.
Sannan ya ce, “Ba kodayaushe ne kuɗi da ƙuri’u ke tabbatar da mulki ba, Allah ne kaɗai ke da ikon ...