KANO: Yadda karyewar wata gada ke jawo mutuwar masu juna biyu da hana ɗalibai zuwa makaranta a garin Alhazawa
Yanzu haka mazauna garin Alhazawa suna roƙon gwamnan Kano da ya kawo musu ɗauki a taimaka musu a kawo musu ...
Yanzu haka mazauna garin Alhazawa suna roƙon gwamnan Kano da ya kawo musu ɗauki a taimaka musu a kawo musu ...
PREMIUM TIMES HAUSA ta gano cewa gadar mai shekaru sama da 40 ta samu matsala ne sakamakon ambaliya ruwa a ...
Fashola ya bayyana wa manema labarai haka a Zaria, jihar Kaduna
“ Hakan zai taimaka wajen rage wahalhalun da aka shiga tun bayan karyewar gadar.”