GOBARA DAGA KOGI: EFCC ta ɓallo wa Yahaya Bello ruwan zafi, ta saka sunan sa cikin harƙallar kuɗaɗen da aka gurfanar da ƙanin sa
Tuhuma ta ɗaya dai a wurin ne kaɗai sunan Yahaya Bello ya fito. EFCC ta zarge shi da haɗa baki ...
Tuhuma ta ɗaya dai a wurin ne kaɗai sunan Yahaya Bello ya fito. EFCC ta zarge shi da haɗa baki ...
Ogau ta ce ta karɓi umarnin ta biya Dala miliyan 6.23 a ranar 8 ga Janairu, 2023, kamar yadda wani ...
Waɗanda ake cigiyar a yanzu dai EFCC ta ce sun haɗa baki da Emefiele suka sace maƙudan kuɗaɗe mallakar Gwamnatin ...
Har yanzu faston ya ci gaba da karban kudaden daga hannun mutane ta wasu kafafen sada zumunta dake yanar gizo ...
Ya ce wannan abin damuwa ne matuƙa, kuma ya na cikin irin matsaloli, ƙalubale da cikas ɗin da EFCC ke ...
Oluwatoyin ta shaida wa EFCC cewa ba ta bada umarnin a narka kuɗaɗen cikin asusun bankin matar ba, lokacin da ...
Shugaba Bola Tinubu ya dakatar da ministar, sannan ya umarci EFCC ta binciki duk wata harƙalla da ake zargin an ...
Sai dai kuma maimakon EFCC ta jira rukunin Dangote ta kai mata nata takardun, sai ta yi wa Kamfain diran ...
Ya miƙa kan sa da kan sa a hannun jami'an EFCC a ranar 13 ga Disamba, kwana ɗaya bayan an ...
EFCC na cigiyar Agunloye ne bisa zargin harƙalla da kuma buga takardun bayanai na fojare a kwangilar aikin wutar lantarki ...