Duk da nasarar da Super Eagles ta samu a kan Rwanda, akwai buƙatar ‘yan wasan su zage damtse – In ji Eric Chelle
Mai horaswar wanda ɗan ƙasar Mali ne, ya bayyana hakan ne a yayin ganawa da manema labarai bayan tashi daga ...
Mai horaswar wanda ɗan ƙasar Mali ne, ya bayyana hakan ne a yayin ganawa da manema labarai bayan tashi daga ...
Da ya ke yin ƙarin haske, Peseiro ya ce yanayin yadda wasan ke ja ne ya sa ya bar Iheanacho ...
Wasan Najeriya na farko za ta kara ne da Masar, inda tuni dukkan ƙungiyoyin biyu kowace ta lashi takobin cin ...