ZARGIN KISA: Alkali ya kalubalanci ‘yan sanda da tuhumar Doguwa da aka yi a gaban kotun da bashi da hurumin sauraren irin wannan kara
Kotun dai ta zargi ‘yan sanda da tuhumar Doguwa a gaban kotun da ba ta da hurumin sauraren irin wannan ...
Kotun dai ta zargi ‘yan sanda da tuhumar Doguwa a gaban kotun da ba ta da hurumin sauraren irin wannan ...
Alhassan Doguwa, ɗan majalisar tarayya wanda ke wakiltar ƙananan hukumomin Tudun Wada da Doguwa daga Jihar Kano, kuma wanda a ...
Kotun Ɗaukaka Ƙara a Kano ta kammala sauraren ƙarar da NNPP ta maka sake zaɓen Alhassan Doguwa, Ɗan Majalisar Tarayya ...
Baturen Zaɓe Farfesa Sani Ibrahim, ya ce Doguwa ya samu ƙuri'u 41,573, shi kuma Yusha'u Salisu na NNPP ya samu ...
Doguwa dai ya na Majalisar Tarayya tun 2007, ana raɗe-raɗin kuma ya na tunanin ya shiga ya fita ya zama ...
Ya ce Kotun ta kalubalanci hukumar 'yan sanda saboda kai Doguwa kotun da bata da hurumin sauraron irin laifin da ...
Doguwa ya ce ya yi mamakin farmakin da aka kai masa, saboda ya rigaya an yi masa sulhu da Garo, ...
Amma kuma da ya ke bayani a nasa ɓangaren, Sule-Garu ya ce sam ba haka a ka yi ba.
Doguwa ya yi wannan iƙirarin ne a ranar Lahadi, lokacin da ya ke karɓar kyautar karramawa daga ƙungiyar Kano Citizens ...
Tuni dai aka rasa shugabanni biyu daga cikin tafiyar, domin tuni sun fice daga jam’iyyar APC akan zargin rashin adalci ...