RUGUJEWAR DARAJAR NAIRA: Dala 10,000 daidai da Naira 1,850,000 a 2014, Dala 10,000 Naira Miliyan 8,000,000 a Nuwamba, 2022
An danganta tsadar dala da sanarwar da Gwamnan Baban Bankin Najeriya, Godwin Emefiele ya yi cewa za a sabunta launin ...
An danganta tsadar dala da sanarwar da Gwamnan Baban Bankin Najeriya, Godwin Emefiele ya yi cewa za a sabunta launin ...
A jihohin ƙasar nan dai ana sayar da dala ɗaya naira 775, Mai saye a hannun 'yan canji kuma zai ...
Farashin naira ya yi rugurugun da bai taɓa yi ba a baya, inda a ranar Talata da yamma sai da ...
Sai dai kuma kafin a tashi kasuwar da yamma, naira ta ɗan murmure daga mummunan dukan da ta sha, inda ...
Kafin Musk ya samu ƙarin jarin dala biliyan 36 a rana ɗaya, shi ne na 1 a jerin attajiran duniya ...
Ya ce babban maƙasudin tsarin shi ne a bunƙasa masana'antu na nan gida su daina dogaro da kayan da ake ...
A ranar Litinin Naira ta yi ragargajewar da ba ta taɓa yi ba a tarihin kasuwar 'yan canji, inda sai ...
A ranar Litinin lalacewar darajar Naira ta kai ga ana sayar da Dala 1 Naira 532, zubewar darajar da naira ...
CBN ya fito da wannan umarni saboda samun rahotannin yadda wasu su ka riƙa sayen kuɗaɗen waje ta makauniyar kasuwa.
A ranar Litinin farashin naira ya ƙara faɗuwa warwas, inda ta kai adadin da ba ta taɓa kaiwa ba, zuwa ...