KUJE: Yadda tsohon ɗan Boko Haram ya zama Jami’in Gidan Kurkuku, watanni biyar kafin farmakin Kurkukun Kuje
An tafi da shi wajen masu bincike, inda bayan an sheƙa masa ruwan tambayoyi, sai ya faɗa masu cewa a ...
An tafi da shi wajen masu bincike, inda bayan an sheƙa masa ruwan tambayoyi, sai ya faɗa masu cewa a ...
Farmakin wanda aka kai a ranar Talata, ya yi sanadiyyar arcewar ɗaurarru 800 daga cikin mutum 994 da ke tsare ...
Mamu ya ce gwamnati ba ta ce komai a kai ba. " Abun mamaki shine yadda gwamnati ke yi kamar ...
Gwamna Babagana Zulum na Jihar Barno, ya ce aƙalla akwai tubabbun 'yan Boko Haram cike fal da sansani uku da ...
An ce sun bindige wani mutumin ƙauye bayan sun tambaye shi hanyar da wurin haƙar ma'adinan, amma ya tsaya ya ...
An ce sun bindige wani mutumin ƙauye bayan sun tambaye shi hanyar da wurin haƙar ma'adinan, amma ya tsaya ya ...
Sai dai kuma Shugaban Ƙungiyar Masu Jari-Bola na jihar, Umar Usman ya ce dukkan waɗanda aka bindige ɗin su 55 ...
Babu bambamci tsakanin ɓarawon gwamnati da ɗan bindiga ko ɗan ta'adda , Daga Imam Murtadha Gusau
Wannan hari ya zo ne a daidai mutane a jihar na cigaba da farincikin dawowar zaman lafiya a yankunan jihar ...
Zuwa yanzu Boko Haram na farautar ISWAP cikin dare ne su kuma ISWAP su kai harin ramakon gayya da rana.