Kasurgumin Ɗan Bindiga, Bello Turji, ya gindaya sharuɗdan kawo karshen harare da yake jagoranta
Ya ce za a samu zaman lafiya a jihar ne idan jami’an tsaro da ‘yan bijilanti suka daina kashe Fulani ...
Ya ce za a samu zaman lafiya a jihar ne idan jami’an tsaro da ‘yan bijilanti suka daina kashe Fulani ...
Lawal ya bayyana haka a ranar Litinin, cikin wata tattaunawar da gidan talbijin na Channels tare da Seun Okinbswole
Garuruwa kamar su Zurmi, Moriki, Anka da sauransu, sun zama kusan ƙarƙashin ƴan bindiga nutanen yanin ke rayuwa.
Daga nan sai suka ɗunguma cikin waɗannan motoci suka kwashi ganimar manyan makamai da suka haɗa da bindigogi, harsasai da ...
Saboda tsananin masifar tsadar rayuwa, wasu 'yan TikTok na maida matsalar abin dariya da raha, don su ɗan sauƙaƙa wa ...
Ya ce tubar da Bello Turji ya yi ta kawo zaman lafiya a Birnin Magaji, Shinkafi da Karamar Hukumar Zurmi.
Wani majiya daga fadar gwamnati ya ce gwamnati na da masaniya kan dalilin da ya sa Turji ya sako mutanen ...
Gwamna Aminu Tambuwal na Jihar Sokoto ya sha alwashin cewa lokacin da gogarman ɗan bindiga Bello Turji zai yi mummunan ...
Kuma Sheikh Gumi yayi mana wa'azi, kuma yanzu munga amfanin wa'azin don haka muna son kasarmu ta zauna lafiya da ...
Majiya a cikin jami'an tsaron Katsina sun tabbatar da cewa 'yan bindiga da dama na ta canja wurin kafa sabbin ...