Ƴan sanda sun ceto ƙananan yara 50 da aka kulle cikin kurkukun wani coci a ƙarƙashin ƙasa, a Ondo
An ruwaito cewa an ceto yaran daga cikin wani kurkukun da aka gina a ƙarƙashin ƙasa a cikin cocin wanda ...
An ruwaito cewa an ceto yaran daga cikin wani kurkukun da aka gina a ƙarƙashin ƙasa a cikin cocin wanda ...
Abdullahi ya ce, in banda cika baki da gwamnatin Buhari ke yi, sannan a kullum ana kashe mutane kamar kaji ...
Ibrahim ya fadi haka ne a ziyara da ya kai ofishin hukumar dake Akure a jihar Ondo.
Wadanda aka kama kuwa sune Daniel Lucky, Aliyu Ahmed da Badiru Lawal.