‘Yan sanda sun kashe ‘yan bindiga biyu sun kwato makamai da dama a Benuwai
Adesina ya yi kira ga mutane da su ci gaba da ba jami’an tsaro baya domin samun nasara a yankin ...
Adesina ya yi kira ga mutane da su ci gaba da ba jami’an tsaro baya domin samun nasara a yankin ...
A Arewa maso Yamma rundunar ‘Operation Hadarin Daji’ sun kashe ‘yan ta’adda 26, sun ceto mutum 15 da aka yi ...
An gano cewa matar da ake zargin ta auri wani fitaccen mai laifin ne wanda shi ne shugaba na biyu ...
Wani ɗan yankin ƙauyen da mu ka sakaya sunan sa da ke zaune a Ɗanmarke, ya ce ƙauye ɗaya kaɗai ...