Ƙungiyar ASUU da SSANU sun gano ɓaraka a Shirin Bai Wa Ɗalibai Ramce
A kan haka ne ƙungiyoyin su ka ce ai shi 'tuition fees' tuni Jami'o'in Gwamnatin Tarayya sun daina karɓar su ...
A kan haka ne ƙungiyoyin su ka ce ai shi 'tuition fees' tuni Jami'o'in Gwamnatin Tarayya sun daina karɓar su ...
Sai dai kuma ASUU ta yi tir da wannan ƙudiri, ta ce ana so ne a shigo da tsarin da ...
Gwamnatin Najeriya ta yanke wa malaman jami'o'i albashin watan da su ka karɓa bayan komawa aiki daga yajin aikin watanni ...
Shugaba Muhammadu Buhari ya bayyana cewa za a kashe wa jami'o'in gwamnati da manyan makarantu naira biliyan 470 a 2023.
Ɗaya daga cikin alkalai ukun da ke sauraren shari'ar mai suna Biobele Georgewill ne ya yi wannan roƙon ga lauyoyin ...
Gwamnatin Tarayya ta yi wa sabbin ƙungiyoyin malaman jami'o'i biyu rajista, a yunƙurin gwamnatin na karya lagon ASUU.
Yayin da Aisha ta taya ta murna, amma ba ta ambaci sunan jami'ar da matar ta Yusuf Buhari ta kammala ...
Wannan na kunshe ne a hukuncin da kotun ta yanke wanda mai shari'a Polycarp Hamman ya karanta ranar Laraba.
Ko da yake matsalar ma'aikatan jami'a da gwamnati ba sabuwar matsala ba ce, kusan gwamnato cin da suka gabata sun ...
Farantin abinci kowace iri a shago na naira 200 ne amma farashin na iya karuwa bisa ga abinda mutum ke ...