Alheri Ɗanƙo Ne: Daɗaɗɗen Zumuncin Da Ke Tsakanin Tinubu Da Arewa, Daga Abdulaziz Abdul’aziz
Tambayar da kawai mutane ke yi a batun masu neman shugabancin ƙasa, ita ce shin ne ɗan takara wane ya ...
Tambayar da kawai mutane ke yi a batun masu neman shugabancin ƙasa, ita ce shin ne ɗan takara wane ya ...
Tasirin man fetur din Nijeriya a kan tsaro kuwa, shima wani mummunan batu ne, domin kuwa mutane da dama sun ...
ba mu ce ya ari bakin su ya ci musu albasa ba, duk abinda Babachir ya faɗi na sa ra'ayin ...
Majiya ta shaida cewa kwatas ɗin Damba zama shifa da alwalanka ganin yadda ƴan bindigan ga suka surfafi gidajen babu ...
Danmadami ya ce a ranar 11 ga Oktoba dakaru sun kashe 'yan ta'adda 18 da suka yi wa jami'an tsaron ...
" A dalilin haka muka ba ba a yi adalci ba idan da karfin tsiya aka ƙaƙaba wa Arewa ɗan ...
An bayyana cewa ɗan takarar shugaban ƙasa na jam'iyyar APC Bola Ahmed, ba shi da ƙoshin lafiyar da zai iya ...
Tsohon kakakin jam'iyyar APC, Yekini Nebena ya yi kira ga masu zargin ba a yi musu adalci ba wajen zaben ...
Shugaban ƙungiyar Abdullahi Aliyu ne ya yi wannan kiran a lokacin ganawar sa da manema labarai a Katsina, ranar Lahadi.
Wasu na ganin cewa lallai ya zama dole Tinubu ya zabo mataimakin sa daga Arewa kuma Kirista. Amma kuma masu ...